![](http://cdis.nsru.ac.th/storage/0066289126/news_cover/1490956015_7qn7.jpg)
นายวีระวุฒ นิพนธ์ นักศึกษาสาขาวิชาการออกแบบ ได้เป็นผู้แทนระดับหน่วยงาน การคัดเลือกเยาวชนคนเก่งในโครงการด้วยรักและห่วงใย ในพระราชูปถัมภ์
**นายวีระวุฒ นิพนธ์**
นักศึกษาสาขาวิชาการออกแบบ คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์**ได้รับคัดเลือกให้เป็นผู้แทนระดับหน่วยงาน **
การคัดเลือกเยาวชนคนเก่งในโครงการด้วยรักและห่วงใย ในพระราชูปถัมภ์
สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระดับจังหวัดนครสวรรค์
เมื่อวันที่ 30 มีนาคม 2560 ณ ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์
โพสต์เมื่อวันที่ : 31 มีนาคม 2560
ไฟล์แนบ : 4374.jpg
![](http://cdis.nsru.ac.th/storage/0066289126/news_attachments/1490956037_OhH7.jpg)
![](http://cdis.nsru.ac.th/storage/0066289126/news_attachments/1490956046_9Ylz.jpg)